

TANGAZO TANGAZOTANGAZO

19/01/2018

HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI KUPITIA UONGOZI WA KATA YA MNAZI MMOJA INAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WENYE TAALUMA YA UJENZI KULETA MAOMBI YAO KWENYE OFISI YA KATA KWA AJILI YA UJENZI WA MAJENGO MBALIMBALI YA SERIKALI NDANI YA KATA YA MNAZI MMOJA.

SIFA ZA MAFUNDI UJENZI WANAOHITAJIKA NI KAMA ZIFUATAZO;

1. AWE NA CHETI CHA TAALUMA YA UFUNDI MANSORY KINACHOTAMBULIKA NA SERIKALI.
2. AWE NA UZOEFU WA UJENZI WA MAJENGO MBALIMBALI YA SERIKALI NA BINAFSI KWA MUDA USIOPUNGUA MIAKA MITANO.
3. AWE NA UWEZO WA KUSOMA NA KUELEWA MICHORO YA MAJENGO.
4. AWE NA UWEZO WA KUSOMA NA KUANDIKA VIZURI.
5. AWE MWAMINIFU NA KUJITUMA KATIKA UTEKELEZAJI WA KAZI.
6. ASIWE MLEVI, MWIZI NA MTORO WAKATI WA UTEKELEZAJI WA KAZI.

KWA MWANANCHI YEYOTE MWENYE SIFA ZILIZOTAJWA HAPO JUU ANAKARIBISHWA KULETA MAOMBI YAKE KATIKA OFISI YA KATA KUANZIA TAREHE 20/01/2018 HADI TAREHE 25/01/2018, MWISHO WA KULETA MAOMBI NI TAREHE 25/01/2018 SAA NNE ASUBUHI.

➤ KWA WATAKAOKIDHI VIGEZO WATAITWA KWENYE USAILI.