

HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI



TANGAZO LA MAJINA NA MIPAKA YA MTAA

(Tangazo la Serikali Namba 300 la tarehe 22 August, 2014).

SN	JINA LA KATA	SN	JINA LA MTAA	MIPAKA YA MTAA	MAELEZO
1.	JAMHURI	1.	MTANGE	<p>Magharibi - umepakana na nyumba ya mama Halima na Wale.</p> <p>Mashariki- Umepakana na Bahari ya Hindi.</p> <p>Kaskazini - Umepakana na Mlima wa Ngweje na Shamba la Chumvi la Magereza.</p> <p>Kusini – Umepakana na Daraja la Ngurumahamba.</p>	
		2.	KIDUNI	<p>Kaskazini – Umepakana na Mtaa wa Mtange.</p> <p>Mashariki – Umepakana na Bahari ya Hindi.</p> <p>Kusini – Umepakana na Mtaa wa Tulieni na barabara ya Ulimwengu inayoelekea Namwikuta.</p> <p>Magharibi – Umepakana na Kata ya N`gapa</p>	
		3.	TULIENI	<p>Kaskazini – Umepakana na Mtaa wa Kuduni ikitenganishwa na barabara ya Ulimwengu.</p> <p>Mashariki – Umepakana na Bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – Umepakana na Mtaa wa Mayani.</p> <p>Kusini – Umepakana na Mtaa wa Mitumbati ikitenganishwa na barabara ya Baba K.</p>	

		4.	MITUMBATI	<p>Kaskazini – Umepakana na Mtaa wa Tulieni ikitenganishwa na barabara ya baba K.</p> <p>Mashariki – Umepakana na Bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – Umepakana na Mtaa wa Mayani ukitenganishwa na barabara kuu ya Mingoyo Lindi.</p> <p>Kusini – Umepakana na Kata ya Mingoyo.</p>	
		5.	MAYANI	<p>Kaskazini – Umepakana na Mtaa wa Kiduni.</p> <p>Mashariki – Umepakana na Mtaa wa Mitumbati</p> <p>Magharibi – umepakana na kata ya N`gapa.</p> <p>Kusini – umepakana na Kata ya Mnazimmoja ukitenganisha na Kijiji cha Ruaha.</p>	Mtaa mpya
2.	CHIKONJI	1.	LIKABUKU	<p>Mashariki – umepakana na barabara kuu ya kwenda Nangaru.</p> <p>Magharibi – imepakana na mtaa wa Mkanga.</p> <p>Kaskazini – imepakana na Kijiji cha Likwaya.</p> <p>Kusini – imepakana na Nyumba ya Mohamedi Nambea kuelekea barabara inayoenda Ofisi ya Kata mpaka kwa Bakari Kiwawaga.</p>	Mtaa mpya
		2.	NANJINGA	<p>Mashariki – inapakana na kijiji cha Jangwani.</p> <p>Magharibi – inapakana na barabara kuu ya kwenda Nangaru.</p>	Mtaa mpya

				<p>Kaskazini – inapakana na miembe mirefu</p> <p>Kusini – inapakana na mwisho wa nyumba ya Mohamedi Baraza.</p>	
		3.	KIWANJANI	<p>Mashariki – imepakana na barabara kuu ya kwenda Nangaru</p> <p>Magharibi – imepakana na kijiji cha Mkanga</p> <p>Kaskazini – imepakana kwenye mwembe wa Mkutano</p> <p>Kusini – imepakana na kwa Mtokoma hadi Mtutu</p>	
		4.	KOLEJI	<p>Mashariki – inapakana na Kijiji cha Jangwani</p> <p>Magharibi – inapakana na Barabara kuu ya kutoka Mtange kwenda Nangaru</p> <p>Kaskazini – inapakana na visiwa vya kienyeji vya maji</p> <p>Kusini – inapakana na mmwiwi</p>	Mtaa mpya
		5.	JANGWANI	<p>Mashariki – inapakana na Mitwero</p> <p>Magharibi – inapakana na mtaa wa Koleji</p> <p>Kaskazini – inapakana na mtaa wa Nanyanje</p> <p>Kusini – imepakana na Kineng`ene na Muhimbili</p>	
		6.	NANYANJE	<p>Mashariki – imepakana na Mbanja</p> <p>Magharibi – imepakana na mtaa wa Nanjinga</p> <p>Kaskazini – imepakana na kijiji cha Likwaya</p>	

				Kusini – imepakana na Mtaa wa Jangwani	
3.	MWENGE	1.	MAGOGONI	<p>Mashariki – imepakana na barabara kuu iendayo Dar es Salaam</p> <p>Magharibi – imepakana na nyumba ya Mr. Mpaka</p> <p>Kaskazini – imepakana na nyumba ya kanisa la Kagwa</p> <p>Kusini – imepakana na barabara kuu iendayo Dar es Salaam.</p>	
		2.	MWENGE	<p>Mashariki – imepakana na nyumba ya Mzee Kamnokole.</p> <p>Magharibi – imepakana na barabara ya mzunguko</p> <p>Kaskazini – imepakana na barabara ya mzunguko</p> <p>Kusini - imepakana na barabara ya Bohari</p>	
		3.	NHC	<p>Mashariki – imepakana na barabara kuu iendayo Dar es Salaam</p> <p>Magharibi – imepakana na barabara ya Kagwa</p> <p>Kaskazini – imepakana na barabara ya kwenda Mtanda</p> <p>Kusini – imepakana na nyumba ya mzee Kitenge</p>	
		4.	KILIMAHEWA	<p>Mashariki – imepakana na barabara ya Mzunguko</p> <p>Magharibi – imepakana na Tanki kubwa la maji jipya.</p> <p>Kaskazini – imepakana na nyumba ya mzee Manyoma</p> <p>Kusini - imepakana na nguzo za umeme za laini kubwa</p>	

		5.	MIGOMBANI	<p>Mashariki – imepakana za kota za magogoni</p> <p>Magharibi - mepakana na nyumba ya Mkuu wa Wilaya</p> <p>Kaskazini – imepakana na kanisa la Kagwa</p> <p>Kusini – imepakana na Soko la Mwenge</p>	
4.	RAHALEO	1.	MAJENGO	<p>Mashariki – imepakana na mtaa wa ufukoni barabara ya mzee Mbito kuelekea kwa Mzee Katenga</p> <p>Magharibi – imepakana na Kata ya Mwenge inaanzia nyumba ya Diwani Lihumbo</p> <p>Kaskazini – imepakana na Ofisi ya Kata ya Rahaleo inayoanzia nyumba ya Mama Mcharazo hadi mzee Mbito</p> <p>Kusini – imepakana na barabara ya Mchinga road kuelekea bahari ya Hindi hadi nyumba ya bi Mgwegwe karibu na daraja jirani na nyumba</p>	
		2.	RAHALEO	<p>Mashariki – imepakana na Bahari ya Hindi</p> <p>Magharibi – imepakana na barabara kuu iendayo Dar es Salaam</p> <p>Kaskazini – imepakana na Idara ya Maji</p> <p>Kusini - imepakana na Ofisi ya Kata ya Rahaleo</p>	
		3.	UFUKONI	<p>Mashariki –imepakana na Bahari ya Hindi</p> <p>Magharibi – imepakana na makaburi ya binti Sudi</p>	

				<p>Kaskazini - imepakana na mfereji uliopo nyuma ya nyumba za Walimu shule ya msingi Rahaleo.</p> <p>Kusini – imepakana na nyumba ya mama Stambuli</p>	
		4.	MCHINGA ROAD	<p>Mashariki – unaanzia nyumba ya Mehbob iliyopakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – unaanzia jisoni nyuma ya nyumba ya Mzee Ngumba.</p> <p>Kaskazini – unaanzia nyumba ya Shekh Kinara iliyopakana na jiso na mtaa wa ufukoni.</p> <p>Kusini - unaanzia mwisho wa jiso kuelekea Idahoti hadi barabara ya Mchinga road</p>	
5.	MAKONDE	1.	AMANI	<p>Mashariki – umepakana na Bahari ya Hindi</p> <p>Magharibi – unapakana na mtaa wa Ngoro juu barabara ya Makonde.</p> <p>Kaskazini – umepakana na mtaa wa ndoro chini, mtaa wa Msonobarini juu na mtaa wa Benki barabara ya Eliet</p> <p>Kusini – unapakana na mtaa wa Shekh Badi barabara ya Uhuru</p>	
		2.	SHEKH-BADI	<p>Mashariki – Umepakana na Bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – unapakana na Mtaa wa Ngoro juu-barabara ya Makonde.</p> <p>Kaskazini – umepakana na mtaa wa amani barabara ya uhuru.</p> <p>Kusini - -umepakana na kata ya Mikumbi barabara ya Market</p>	

6.	MITANDI	1.	MNUBI	<p>Mashariki – umepakana na Bahari ya Hindi</p> <p>Magharibi – unapakana na barabara ya kawawa.</p> <p>Kaskazini – umepakana na barabara ya Mchinga road kata ya Rahaleo.</p> <p>Kusini – unapakana barabara ya Mahengo.</p>	
		2.	MANISPAA	<p>Mashariki – imepakana barabara ya Sailand.</p> <p>Magharibi – unapakana na barabara ya Halifa.</p> <p>Kaskazini – umepakana na barabara ya Mchinga road kata ya Rahaleo.</p> <p>Kusini - umepakana na barabara ya Mnarani.</p>	
		3.	NAVETAVETA	<p>Kaskazini – imepakana na barabara ya Mchinga road.</p> <p>Mashariki – barabara ya Liwale</p> <p>Maghairbi - umepakana na barabara ya Sailand.</p> <p>Kusini – umepakana na barabara ya Mnalani (Kapilima).</p>	
		4.	MAISALA	<p>Kaskazini – umepakana na barabara ya Mchinga (Mchinga road) Kata ya Rahaleo.</p> <p>Mashariki – umepakana na barabara ya Mbanja.</p> <p>Magharibi – umepakana na barabara ya Liwale.</p> <p>Kusini – umepakana na barabara ya Mnalani (Kapilima).</p>	

		5.	IDAHOTI	<p>Kaskazini – umepakana na barabara ya Mchinga road (Kata ya Rahaleo).</p> <p>Mashariki – umepakana na barabara ya Mbanja.</p> <p>Magharibi – umepakana na barabara ya Mbanja.</p> <p>Kusini – umepakana na barabara ya Mnalani (Kapilima).</p>	
		6.	JAFF-PEMBE	<p>Kaskazini – umepakana na barabara ya Mnalani (Kapilima).</p> <p>Mashariki – umepakana na barabara ya Jamhuri.</p> <p>Magharibi umepakana na barabara ya Kawawa.</p> <p>Kusini umepakana na dula la Mzee Samji (Mhindi keep left)</p>	
7.	NG'APA	1	MBUYUNI	<p>Mashariki – inapakana na Mtaa wa Mkupama, mpaka ni Kalvati lililopo karibu na nyumbani kwa Bi Kulu.</p> <p>Magharibi – unapakana na Mtaa wa Mahakamani na Mapokeni na mpaka ni Ngotangota zamani ofisi ya CCM.</p> <p>Kusini – unapaka na mayani na shauri moyo.</p> <p>Kaskazini – unapakana na Kineng'ene.</p>	
		2.	MAPOKEZI	<p>Mashariki – unapakana na Mtaa wa Mbuyuni.</p> <p>Magharibi – unapakana na Mtaa wa Kumbaila na mpaka ni mfereji uliopo karibu na kwa mzee Milanzi.</p> <p>Kusini – unapakana na Kata ya Mnazi mmoja mtaa wa Ruaha</p>	Mtaa mpya

				<p>pia kitongoji hicho kinajumuisha eneo la shauri moyo.</p> <p>Kaskazini – unapakana na Mtaa wa Mahakamani na mpaka ni barabara kuu itokayo Ngongo kuelekea Rutamba.</p>	
		3.	MAHAKAMANI	<p>Mashariki – unapakana na Mtaa wa Mbuyuni, mpaka ngotangota zamani ofisi ya CCM.</p> <p>Magharibi – unapakana na Mtaa wa Livengula mpaka ni baada ya nyumba ya Mwenyekiti wa Kijiji cha Mbuyuni.</p> <p>Kusini – unapakana na mtaa wa Mapokezi na mpaka ni barabara ya kutoka Ngongo kuelekea Rutamba.</p>	Mtaa mpya
		4.	MKUPAMA	<p>Mashariki – unapakana na Kata ya Jamhuri – mashambani.</p> <p>Magharibi – unapakana na mtaa wa Mbuyuni eneo la kalvati kwa Bi Kulu.</p> <p>Kusini – unapakana na Kata ya Jamhuri Mtaa wa Mayani mashambani.</p> <p>Kaskazini – unapakana na Kata ya Mtanda eneo la Kineng'ene mashambani.</p>	
		5.	KUMBAILA	<p>Mashariki – unapakana na mtaa wa Mbuyuni nyumba ya Mzee Milanzi.</p> <p>Magharibi – unapakana na shamba la Kijiji (fens).</p> <p>Kusini – unapakana na Kijiji cha Ruaha mashambani.</p> <p>Kaskazini – unapakana na barabara iendayo Rutamba.</p>	Mtaa mpya

		6.	LIVENGULA	<p>Mashariki – unapakana na mtaa wa Mbuyuni – eneo la nyumba ya Nandonde.</p> <p>Magharibi – unapakana na eneo la Sekondari.</p> <p>Kusini – unapakana na barabara Kaskazini – unapakana na Kijiji cha Kineng’ene.</p>	Mtaa mpya
		7.	CHELEWENI	<p>Mashariki – unapakana na Ndonge, Kumbaila shamba la minazi la kijiji.</p> <p>Magharibi – unapakana na kijiji cha Narunyu kalvati baada ya kupita barabara ya Nandambi.</p> <p>Kusini – unapakana na Ruaha.</p> <p>Kaskazini – unapakana na kijiji cha kineng’ene mashambani.</p>	
8.	MSINJAHILI	1.	MSONOBARI JUU	<p>Kaskazini – unapakana na barabara ya Eliet.</p> <p>Mashariki unapakana na barabara ya ghana.</p> <p>Magharibi – unapakana na barabara ya Makongoro.</p> <p>Kusini unapakana na barabara ya Hassani Masoud.</p>	
		2.	MSONOBARI CHINI	<p>Kaskazini – unapakana na barabara ya Hassani Masoud.</p> <p>Mashariki – unapakana na barabara ya Ghana.</p> <p>Magharibi – unapakana na barabara ya Makongoro.</p> <p>Kusini – unapakana na barabara ya Makongoro eneo la soko la sababasa na kituo cha mafuta (sheli).</p>	

		3.	BENKI	<p>Kaskazini – unapakana na barabara ya Eliet.</p> <p>Mashariki - unapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – unapakana na barabara ya Ghana.</p> <p>Kusini – unapakana na barabara kuu.</p>	
		4.	KANISA	<p>Kaskazini – imepakana na mtaa wa sabasaba Kata ya Nachingwea ukitenganishwa na ukuta wa sabasaba na Mkonge Sekondari.</p> <p>Kusini – imepakana na mtaa wa Tankini na Usalama wa Taifa.</p> <p>Magharibi – imepakana na mtaa wa sabasaba Kata ya Nachingwea.</p> <p>Mashariki – imepakana na bahari ya Hindi</p>	Mtaa huu imehamishwa kutoka kata ya jamhuri
		5	TANKINI	<p>Kaskazini – imepakana na mtaa wa Kanisa ukitenganishwa na barabara ya Nyanda – Usalama wa Taifa.</p> <p>Kusini – imepakana na mtaa wa Mlandege ukitenganishwa na uzio wa kiwanda cha Korosho na gereji ya Kahawa.</p> <p>Mashariki – imepakana na bahari ya Hindi</p> <p>Magharibi – imepakana na mtaa wa Nachingwea na ukitenganishwa na barabara ya Nachingwea-Jamhuri.</p>	Mtaa huu imehamishwa kutoka kata ya jamhuri
		6.	MLANDEGE	<p>Kaskazini – imepakana na mtaa wa Tankini.</p> <p>Kusini – imepakana na Mtaa wa</p>	Mtaa huu imehamishwa kutoka kata ya

				<p>Nachingwea ukitenganishwa na shamba la chumvi la Magereza na mlima wa Ngweje.</p> <p>Magharibi – imepakana na mtaa wa Nachingwea na barabara ya Kandoje.</p> <p>Mashariki – imepakana na bahari ya Hindi.</p>	jamhuri
9.	KITUMBIKWELA	1.	KITUNDA	<p>Kaskazini – unapakana na mtaa wa Nachingwea (barabara ya ya Matofalini).</p> <p>Mashariki – unapakana na Mtaa wa Kitumbikwela karibu na Kisima cha maji (maeneo ya Zahanati).</p> <p>Magharibi – unapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Kusini – unapakana na Kijiji cha Sinde.</p>	
		2.	KITUMBIKWELA	<p>Kaskazini – unapakana na Mtaa wa Nachingwea barabara ya Matofalini.</p> <p>Mashariki – unapakana na Kijiji cha Shuka.</p> <p>Kaskazini Mashariki unapakana na Bahari ya Hindi.</p> <p>Kusini umepakana na Mtaa wa Sinde (Mapululu).</p> <p>Magharibi – unapakana na Mtaa wa Kitunda karibu na Zahanati (Kisima cha maji).</p>	
			NACHINGWEA	<p>Kaskazini – unapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Mashariki – unapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – unapakana na bahari ya Hindi.</p>	

				<p>Kusini Magharibi – unapakana na Mtaa wa Kitunda (Barabara ya matofalini).</p> <p>Kusini Mashariki – umepakana na Mtaa wa Kitumbikwela (barabara ya Matofalini).</p>	
		3.	SINDE	<p>Kaskazini – unapakakana na Mtaa wa Kitunda (Mti mkubwa).</p> <p>Mashariki – unapakana na mtaa wa Kitumbikwela.</p> <p>Magharibi – unapakana na Mtaa wa Mnali.</p> <p>Kusini – unapakana na Kijiji cha Navanga.</p>	Mtaa mpya
		4.	MNALI	<p>Kaskazini – unapakana na Mtaa wa Kitunda.</p> <p>Mashariki – unapakana na Mtaa Mnali.</p> <p>Magharibi – unapakana na Kijiji cha Nampungwa (kwenye Kalvati).</p> <p>Kusini – unapakana na Kijiji cha Navanga.</p>	Mtaa mpya
10.	RASBURA	1	KARIAKOO	<p>Mashariki – unapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – unapakana na barabara kuu inayoelekea Dar es Salaam (Kibiti – Lindi) upande wa pili wa barabara hiyo inapakana na mtaa wa kariakoo mtanda uliopo kata ya Mtanda.</p> <p>Kusini – unapakana na ofisi ya Idara ya maji barabara inayokwenda mpaka kwa Mwenyekiti mama Chilinga ndiyo inayotenganisha.</p>	
		2.	LIKOTWA	<p>Mashariki - unapakana na bahari ya Hindi.</p>	

				<p>Magharibi – unapakana na mtaa wa Muhimbili mwisho wa barabara ya mbele ya mzee Mahudundu.</p> <p>Kaskazini – unapakana na mtaa wa Mitema lilipoanzia daraja la bao.</p> <p>Kusini – unapakana na mtaa wa Kariakoo linapoishia daraja la barabara kuu ya kwenda Dar es Salaam.</p>	
		3.	MUHIMBILI	<p>Mashariki – unapakana na mtaa wa Likotwa inapoanzia barabara ya Mzee Mahundu kuelekea Nangurukuru, shauri moyo.</p> <p>Magharibi – unapakana na mtaa wa Banduka kwa mama Issa.</p> <p>Kaskazini – unapakana na mtaa wa Mitema hadi kwenye minara ya TTCL.</p> <p>Kusini – unapakana na mtaa wa kariakoo mtanda.</p>	Mtaa mpya
		4.	BANDUKA	<p>Mashariki – unapakana na Mtaa wa Likotwa kwa mama Issa kuelekea kwa Eng. Mwanjesa.</p> <p>Magharibi – unapakana na Kata ya Mtanda kijiji cha Kineng'ene.</p> <p>Kaskazini – unapakana na barabara iendayo kwenye minara ya TTCL.</p> <p>Kusini – unapakana na mtaa wa mtanda kariakoo na bonde la Makaburi ya Johari.</p>	Mtaa mpya
		5.	MITEMA	<p>Mashariki – unapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – unapakana na Mtaa wa Jangwani uliopo kata ya Chikonji.</p> <p>Kusini – unapakana na mtaa wa</p>	

				Likotwa darajani karibu na shamba la Mzee Bao. Kaskazini – unapakana na mtaa wa mmongo daraja la Mmongo shule ya Sekondari Khairat.	
		6.	MMONGO	Mashariki – unapakana na bahari ya Hindi. Magharibi – unapakana na mtaa wa Jangwani kata ya Chikonji. Kusini – unapakana na Mitema kufata bonde la daraja la mto mmongo.	
		7.	MITWERO ZAHANATI	Mashariki – unapakana na barabara kuu iendayo Dar es Salaam (Kitibi – Lindi). Magharibi – unapakana na kijiji cha Jangwani Kata ya Chikonji. Kaskazini – unapakana na Milonji (barabara kati ya Ndugu Charles Pollo na Ndg. Salum Salum Kipinda-transformer ya umeme – tenki kubwa la maji, ukifuata barabara iendayo kwenye shimo la mchanga na kuelekea kijiji cha Jangwani. Kusini – unapakana na Mtaa wa Mmongo (barabara ya kiwanda cha tofali – shule ya Mzee Kanda – moja kwa moja mpaka kijiji cha Jangwani).	Mtaa mpya
		8.	MILONJI	Mashariki – unapakana na barabara kuu iendayo Dar es Salaam (Kibiti – Lindi). Magharibi – unapakana na Mtaa wa Jangwani kata ya Chikonji. Kaskazini – unapakana na Mtaa wa Mbanja (Mto Mbanja).	Mtaa mpya

				Kusini – unapakana na Mtaa wa Mitwero Zahanati.	
		9.	MITWERO STENDI	<p>Mashariki – unapakana na Mtaa wa Mabano (daweni – kanisa mashariki pembezoni ya uwanja wa mpira njia iendayo pwani ya kilamba).</p> <p>Kusini – unapakana na Mtaa wa Mmongo (barabara iendayo kambi ya FFU).</p> <p>Kaskazini – unapakana na mtaa wa Mbanja (Mto Mbanja).</p> <p>Magharibi – unapakana na barabara kuu iendayo Dar es Salaam (Kibiti – Lindi)</p>	
		10.	MABANO	<p>Mashariki – unapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – unapakana na mtaa wa mitwero stendi (daweni kanisa mashariki pembezoni ya uwanja wa mpira njia iendayo Pwani ya Kilamba).</p> <p>Kusini – unapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Kusini Magharibi – unapakana na mtaa wa Mmongo, barabara ya mzee Mchokozi, moja kwa moja mpaka pwani.</p> <p>Kaskazini – unapakana na mtaa wa mitwero stendi barabara iendayo pwani ya kilamba.</p>	
11.	NDORO	1	NDORO JUU	<p>Kusini – umeanzia barabara ya Eliet kwa upande wa kusini ambao umepakana na mtaa wa ndoro chini.</p> <p>Kaskazini – unapakana na mtaa wa market Road na mtaa wa shule kata ya Mikumbi.</p> <p>Mashariki – unapakana na</p>	

				<p>barabara ya Makonde Kata ya Makonde.</p> <p>Magharibi – unapakana na mfereji mkubwa wa maji ya mvua umepakana na mtaa wa Ndoro Kaskazini.</p>	
		2.	NDORO CHINI	<p>Kaskazini – unapakana na barabara ya Eliet inayotenganisha mtaa wa Ndoro juu.</p> <p>Mashariki – unapakana na barabara ya Makongoro.</p> <p>Magharibi – unapakana na mchochoro, nyuma ya barabara ya Naigeria (msufini).</p> <p>Kusini – unapakana na makutano ya barabara ya makongoro na Naigeria kwa Amidi Nassoro.</p>	
		3.	NDORO KUSINI	<p>Kaskazini – unapakana na barabara ya Eliet na mtaa wa Ndoro Kaskazini.</p> <p>Kaskazini-Mashariki – unapakana na nyumba iliyopo kwenye kona kwa mzee Mambo.</p> <p>Magharibi – unapakana na mfereji mkubwa wa mpilipili.</p> <p>Kusini-Magharibi – unapakana na barabara ya Masasi.</p> <p>Kusini – unapakana na Nyumba ya Max Kauponde.</p> <p>Kusini-Mashariki – unapakana na barabara ya Makongoro.</p> <p>Mashariki - unapakana na kichocho kilichopo nyuma ya barabara ya Mapinduzi.</p>	

		4.	NDORO KASKAZINI	<p>Mashariki – umepakana na mfereji mkubwa wa maji ya mvua.</p> <p>Kaskazini – umepakana na barabara ya soko kuu.</p> <p>Kusini – umepakana na barabara ya Eliet.</p> <p>Magharibi – umepakana na barabara ya Kitulo.</p> <p>Kaskazini - Magharibi – umepakana na msikiti wa Siham.</p>	
12.	WAILES	1.	ANGAZA	<p>Kusini – umepakana na barabara ya Mwalimu Nassoro.</p> <p>Mashariki – umepakana na nyumba ya Malundila.</p> <p>Kaskazini – umepakana na barabara ya Wailes inayoelekea Mkoani.</p> <p>Magharibi – umepakana na barabara inayotoka Ofisi ya Kazi.</p>	
		2.	MAJANI MAPANA	<p>Kusini – umepakana na barabara ya Eliet.</p> <p>Kaskazini – umepakana na barabara kutoka kwa Kangamala kupitia msikitini hadi mfereji wa kota za bima.</p> <p>Mashariki – unapakana na barabara kutoka kwa Namkudai hadi kwa mzee Salum Bakari.</p> <p>Magharibi – unapakana na barabara ya mashine ya Ngulangwa hadi kwa Kangamala</p>	

		3.	KILIMA HEWA	<p>Kusini – unapakana na barabara ya Eliet kutoka kibao cha Kata hadi kwa Namkudai.</p> <p>Kaskazini – unapakana na barabara ya kota za bima hadi barabara ya kitulo kwa Matola.</p> <p>Mashariki – unapakana na barabara ya Kitulo hadi kibao cha Kata ya Wailes.</p> <p>Magharibi – unapakana na barabara kutoka kwa Namkudai hadi mfereji wa nyumba za kota za bima.</p>	
13.	NACHINGWEA	1.	SABASABA	<p>Mashariki – unapakana na mtaa wa ndoro chini ukitenganishwa na barabara ya Masasi road kuanzia Blue life mpaka makutano ya barabara ya Makongoro kwa Mohamedi B. Tall kuelekea mwisho wa uwanja wa sabasaba ukitenganishwa na mchochoro kati ya Mkonge Sekondari na uwanja wa sabasaba.</p> <p>Magharibi – unapakana na mtaa wa Nachingwea ukitenganishwa na barabara ya Kitunda kutoka kwa Mzee Daima mpaka kwa Saidi Mnali.</p> <p>Kaskazini – umepakana na mtaa wa Mpilipili Kaskazini umetenganishwa na barabara ya Jamaica kutoka Blue life hadi barabara ya Kitunda kwa Mzee Daima.</p> <p>Kusini – unapakana na mtaa wa Kanisa toka mchochoro kati ya shule ya Sekondari ya Mkonge na uwanja wa sababasa kutokea barabara ya umoja kuelekea madrasa ya Lijala mpaka kwa Imani Mtambo na Saidi Mnali.</p>	

		2	MPILIPILI KASKAZINI	<p>Mashariki – unapakana na mtaa wa Ndroro Chini ukitenganishwa na mfereji mkubwa toka chionda hadi barabara ya Eilat.</p> <p>Kaskazini – unapakana na uwanja wa Mpilipili hadi bomba la maji la Mandanje kuelekea barabara ya Zahanati ya Nachingwea.</p> <p>Magharibi – unapakana na Zahanati ya Nachingwea mpaka kwa Mpalanje.</p> <p>Kusini – unapakana na Mpalanje kuelekea shule ya msingi Mpilipili.</p>	
		3.	NACHINGWEA	<p>Mashariki – unapakana na mwanzo wa barabara ya Kitunda hadi makutabo ya barabara ya Abdul Azizi.</p> <p>Magharibi – unapakana na mtaa wa Mtange mpaka minazi ya Angaza.</p> <p>Kaskazini – unapakana na mfereji wa Mpilipili kutoka kwa binti Hamidi mpaka Angaza minazini.</p> <p>Kusini – unapakana na barabara ya Mtange kuelekea makaburi ya Mlandege hadi laini kubwa ya umeme mtaa wa Mtange.</p>	
		4.	MPILIPILI KUSINI	<p>Mashariki – unapakana na barabara ya Zahanati ya Nachingwea.</p> <p>Magharibi – unapakana na mtaa wa mtange laini kubwa ya umeme.</p> <p>Kaskazini – unapakana na mtaa wa Angaza ukitenganishwa na mfereji.</p>	

				<p>Kusini – unaanzia kwa Kambulaje kuelekea kisima cha maji Mpilipili ukitenganishwa na mfereji.</p>	
14.	MTANDA	1.	MTANDA JUU	<p>Kaskazini – unapakana na mtaa wa Mtanda Kariakoo eneo la Kambi ya Jeshi.</p> <p>Mashariki – unapakana na barabara inayoelekea kanisa la Mt. Andrew Kagwa kona kwa Mama Bulu.</p> <p>Kusini – unapakana na Transfoma njia ya kwenda Ikulu unaangalia jengo la NSSF House na Kusini Mashariki kuna mtaa wa Kilimahewa.</p> <p>Magharibi – unapakana na mtaa wa Banduka Kata ya Rasbura katika mfereji wa Banduka.</p>	
		2.	MTANDA KARIAKOO	<p>Kaskazini – unapakana na barabara kuu iendayo Dar es Salaam na daraja la Kariakoo Likotwa kwa Mzee Mtipulla.</p> <p>Mashariki unapakana na barabara iendayo Dar es Salaam na pacha ya kupandishia Mtanda mkono wa kulia.</p> <p>Kusini – unapakana na mtaa wa Mtanda juu kwenye Kambi ya Jeshi na Kusini Mashariki kuna msitu wa Jeshi.</p>	
		3.	MTANDA KATI	<p>Kaskazini – unapakana na Mtaa wa Mtanda Juu kona ya nyumba ya NSSF na barabara iendayo rest house.</p> <p>Mashariki – imepakana na barabara ya Ikulu kwenye jengo la Ikulu.</p> <p>Kusini – imepakana na mtaa wa Mtuleni mfereji wa Mangomboli kwa mzee Kitapo karibu na Tanki kubwa la maji.</p>	Mtaa mpya

				Magharibi – imepakana na mtaa wa Nanembo, Nyulukia mashambani.	
		4.	MTUTU	<p>Kaskazini – imepakana na Kata ya Chikonji, mfereji wa mkanga.</p> <p>Mashariki – imepakana na Jangwani na mto wa mkanga.</p> <p>Kusini – imepakana na mtaa wa Mmukule kwenye nyumba ya Mzee Issa Hemed</p> <p>Magharibi – imepakana na mfereji wa Mkanga.</p>	Mtaa mpya
		5.	MMUKULE	<p>Kaskazini – imepakana na nyumba ya Mzee Issa Hemedi.</p> <p>Mashariki – imepakana na nyulukia mashambani.</p> <p>Kusini – imepakana na mtaa wa mchocholo kwenye kalavati (maarufu kalavatini).</p>	
		6.	MCHOCHOLO	<p>Kaskazini – imepakana na mtaa wa mmukule kwenye kalavati (maarufu kalavatini)</p> <p>Mashariki – imepakana na barabara iendayo Nangalu upande wa kulia mtaa wa Nanembo.</p> <p>Kusini – imepakana na daraja la ngulumahamba.</p> <p>Magharibi – imepakana na mtaa wa Mmukule upande wa kulia mfereji wa ching'ong'o.</p>	
		7.	NANEMBO	<p>Kaskazini – imepakana na Nyulikia Mashambani Kaskazini Mashariki mtaa wa Mtanda kati kwa Mzee Mmoni.</p> <p>Mashariki – imepakana na eneo la Kitulo Kaskazini Mashariki Mtaa wa Mtange.</p>	

				<p>Kusini – imepakana na barabara kuu ya lami iendayo Mtwara na Masasi.</p> <p>Magharibi – imepakana barabara ya Nangalu upande wa kulia kwenda Nangalu.</p>	
15.	MBANJA	1.	MASASI YA LEO	<p>Kusini – inapakana na daraja la mto Iuchime, mtaa wa kikwetu.</p> <p>Kaskazini – inapakana na daraja la mto Likong’o, mtaa wa Likong’o.</p> <p>Mashariki – inapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – inapakana na Kijiji cha Moka</p>	Mtaa mpya
		2.	LIKONG’O	<p>Kusini – inapakana na Masasi ya leo, daraja la mto Likong’o.</p> <p>Kaskazini – inapakana na Barabara ya mavigiri, mtaa wa Mto mkavu.</p> <p>Mashariki – inapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – inapakana na Kijiji cha Moka.</p>	Mtaa mpya
		3.	MTO MKAVU	<p>Kusini – inapakana na barabara ya mavigiri, mtaa wa Likong’o</p> <p>Kaskazini – inapakana na daraja la mto mkavu, kata ya Mchinga.</p> <p>Mashariki – inapakana na Bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – inapakana na Kijiji cha Moka.</p>	Mtaa mpya
		4.	MAKONDE	<p>Kusini – inapakana na mto mambululu, mtaa wa Mbanja.</p> <p>Kaskazini – inapakana na Masasi ya Leo, mto Iuchime.</p>	Mtaa mpya

				<p>Mashariki – inapakana na barabara ya Kigoma.</p> <p>Magharibi – inapakana na mtaa wa Nagiriki, barabara ya mitonga.</p>	
		5.	NAGIRIKI	<p>Kusini – inapakana na mto mambulu</p> <p>Kaskazini – inapakana na Masasi ya Leo, mto Luchime</p> <p>Mashariki – inapakana na mtaa wa Makonde, barabara ya mitonga.</p> <p>Magharibi – inapakana na Kijiji cha Nyanjanje.</p>	Mtaa mpya
		6.	KIKWETU	<p>Kusini – inapakana na mtaa wa Mbanja, mto mambulu.</p> <p>Kaskazini – inapakana na Masasi ya leo, mto Luchime.</p> <p>Mashariki – inapakana na Bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – inapakana na Mtaa wa Makonde, barabara ya Kigoma</p>	
		7.	MBANJA	<p>Kusini – inapakana na daraja la Mbanja, mtaa wa mitwero</p> <p>Kaskazini – inapakana na mto mambulu, mtaa wa Makonde</p> <p>Mashariki – inapakana na bahari ya Hindi.</p> <p>Magharibi – inapakana na Mbuyuni, mtaa wa mitonga.</p>	
		8.	MITONGA	<p>Kusini – inapakana na mto madimba.</p> <p>Kaskazini – inapakana na Nagiriki – mto mambulu.</p>	Mtaa mpya

				<p>Mashariki – inapakana na Mbuyuni – mtaa wa Mbanja.</p> <p>Magharibi – inapakana na Kijiji cha Nyanjanje na Jangwani.</p>	
16.	MIKUMBI	1.	MIKUMBI MAGHARIBI	<p>Magharibi – inapakana na barabara ya Jamhuri inayotenganisha na mtaa wa Jaff Pembe Kata ya Mitandi.</p> <p>Mashariki – Inapakana na barabara ya Mussa Lukundu.</p> <p>Kaskazini – inapakana na barabara ya bibi Titi Kusini – inapakana na barabara ya Uganda.</p>	
		2.	SHULE	<p>Kusini – inapakana na barabara ya Market.</p> <p>Kaskazini – inapakana na barabara ya Uganda.</p> <p>Mashariki – inapakana na barabara ya Makongoro kutoka pwani hadi Kanisa la Pentekoste.</p> <p>Magharibi – inapakana na barabara ya Jamhuri karibu kwa Atwabi hadi barabara ya bibi Titi.</p>	
		3.	UGANDA	<p>Kaskazini – inapakana na Bahari ya Hindi kuanzia eneo la Idahoti hadi Agape Resort bar.</p> <p>Kusini – inapakana na barabara ya Baraza Street kwenye jengo la TRA inashuka barabara inayoelekea baharini ambayo inatenganisha mtaa wa Shehe Badi Kata ya Makonde.</p> <p>Mashariki – inapakana na bahari ya Hindi</p> <p>Magharibi kusini – inapakana na barabara ya Makongoro hadi eneo la Magereza club kuingia bibi Titi.</p>	

				Magharibi Kaskazini – inapakana na barabara ya bibi Titi hadi eneola Idahot mwisho.	
17.	TANDANGONGORO	1.	NARUNYU	<p>Kaskazini – inapakana na barabara ya Nandambi na mtaa wa Ng'apa ng'apa.</p> <p>Mashariki – inapakana na mtaa wa Zawiani kisimani.</p> <p>Kusini – inapakana na Ruaha bwawani.</p> <p>Magharibi – imepakana na mtaa wa msikitini gulioni.</p>	
		2.	ZAWIANI	<p>Mashariki – imepakana na mtaa wa Narunyu na barabara iendayo Rutamba.</p> <p>Kaskazini – imepakana na barabara iendayo Rutamba.</p> <p>Kusini – imepakana na mtaa wa Tandangongoro shule ya Msingi</p> <p>Magharibi – imepakana na barabaraba iendayo Rutamba.</p>	Mtaa mpya
		3.	MSIKITI	<p>Kaskazini – imepakana na mtaa wa Zawiani barabara ya kwenda Kisimani.</p> <p>Kusini – imepakana na ufereji wa mto lipululu.</p> <p>Mashariki – imepakana na msikiti maogo wa suni kwa madebe.</p> <p>Magharibi – imepakana na mtaa wa Tandangongoro shule ya msingi.</p>	Mtaa mpya
		4.	ZAHANATI	<p>Kaskazini – umepakana na mtaa wa Nandambi na barabara iendayo Rutamba.</p> <p>Mashariki – imepakana na mtaa wa Narunyu ofisi ya Kata Tandangongoro.</p>	Mtaa mpya

				<p>Kusini – imepakana na barabara ya Nandambi.</p> <p>Magharibi – imepakana na shule ya msingi na milima ya bwawani.</p>	
		5.	TANDANGONGORO	<p>Kaskazini – imepakana na misitu ya mali asili na bwawa kuu.</p> <p>Mashariki – imepakana na milima ya Noto Rutamba.</p> <p>Kusini – imepakana na Zahanati na mtaa wa zahanati na shule ya msingi Tandangongoro.</p> <p>Magharibi – imepakana na Kijiji cha Rutamba na milima ya Noto.</p>	
		6.	MUUNGANO	<p>Kaskazini – imepakana na milima ya Noto.</p> <p>Mashariki – imepakana na misitu ya mali asili na mfereji utokao Rutamba.</p> <p>Kusini – imepakana na mtaa wa Zahanati na mashamba ya mpunga.</p> <p>Magharibi – imepakana na Kijiji cha Michaha pamoja na misitu ya mali asili.</p>	Mtaa mpya
		7.	NANDAMBI	<p>Kusini – imepakana na Ng’apa ng’apa na mtaa wa Zahanati.</p> <p>Mashariki – imepakana na barabara iendayo Rutamba.</p> <p>Kaskazini – imepakana na mtaa wa Mkanga I katika mlima wa mchanga.</p> <p>Magharibi – imepakana na milima ya noto na ziwa la Tandangongoro.</p>	
		8.	MKANGA I	<p>Kusini – imepakana na Kata ya Mtanda bondeni.</p> <p>Kaskazini – imepakana na Chikonji bondeni.</p>	

				<p>Mashariki – imepakana na Nandambi milima ya hifadhi ya Noto.</p> <p>Magharibi – imepakana na Chikonji katika pori la hifadhi ya Mkuluu.</p>	
18.	MATOPENI	1.	MATOPENI	<p>Unaanzia barabara ya Kikwete nyumba ya Bi Mwajuma Lyahi, Kaskazini Mashariki unapakana na barabara ya Vodacom nyumba ya bibi Kikulacho, kusini eneo la biashara kongo nyumbani kwa bi Maringo barabara inayoelekea Wailes mwisho nyumba anayoishi Machepe unapakana na barabara ya Wailes.</p>	
		2.	KAWAWA	<p>Kusini unaanzia soko kuu, Kusini Magharibi makutano ya barabara ya Wailes na barabara kuu inayoelekea Dar es Salaam, Kaskazini makutano ya barabara ya Kawawa na mashine kwa Vara unapakana na barabara ya Vodacom.</p>	
		3.	MTULENI “A”	<p>Kusini unaanzia barabara ya Vodacom mnara wa Vodacom kuelekea Kaskazini barabara ya TANESCO unapakana na mtaa wa Mtuleni”B”. Kusini Magharibi nyumbani kwa Asha Bendi barabara ya mtama kuelekea nyumbani kwa Tumbo, Kaskazini Magharibi unaishia nyumbani kwa mzee Nandoli.</p>	
		4.	MSIKITI	<p>Unaanzia kusini mashariki barabara ya Vodacom nyumba ya Asha Bendi, kusini magharibi kuanzia guest Nakifa kuelekea Barabara ya Wailes (mzunguko) hadi Tanesco ofisi kuu (barabara ya Tanesco, kaskazini magharibi ofisi kuu ya Tanesco Kaskazini Magharibi unaishia nyumba ya binti Mkengemba.</p>	

		5.	KOTA	Unaanzia kusini Mashariki barabara ya Wailes/Kikwete guest ya Heleni, Kusini Magharibi Kaskazini unapakana na makutano ya barabara ya Vodacom na Kikwete	
		6.	MTULENI "B"	Unaanzia Kusini Mashariki barabara kuu kuelekea barabara ya Tanesco Najma Petro station, Kusini Magharibi makutano ya Barabara ya Tanesco na Mkwele nyumba ya mzee Mkulima, Kaskazini Mashariki makutano ya barabara kuu na Bohari (Wakala wa manunuzi wa huduma za Serikali, Kaskazini Magharibi makutano ya barabara ya Mkwele na Bohari nyumba ya John Kamkanda.	
		7.	RIPS	Unaanzia makutano ya barabara ya Mkwele na barabara ya Tanesco nyumba ya Hakimu Erasto, Kusini Magharibi barabara ya TBC kuelekea Angaza Sekondari hadi mlima wa Ngweje, Kaskazini Magharibi Tank kuu la maji linaloendelea kujengwa. Eneo lote ambalo lina shule ya msingi Mtuleni, ofisi za Serikali Polisi Mkoa, NAO, ofisi ya Mkuu wa Mkoa na Rips Lodge, Kaskazini Mashariki ya barabara ya Bohari na Mkwele kuelekea barabara ya mpakani mwa Kata ya Mwenge na Matopeni nguzo ya umeme.	Mtaa mpya
19.	MINGOYO	1.	RAHALEO "A"	Utaanzia stendi ya Lindi kupitia nyumba za walimu shule ya msingi Mnazi mmoja utapakana na mtaa wa Mihogoni Kata ya Mnazi mmoja hadi barabara ya Amani kuelekea kanisa jipya hadi mpaka wa Ruaha na Rahaleo "A".	Mtaa mpya

		2.	RAHALEO "B"	Utaanzia barabara ya Amani hadi kwa mzee Mchapwaya barabara ya kuelekea Tulieni.	Mtaa mpya
		3.	MAWASILIANO	Utaanzia kituo cha mzani wa magari, barabara ya simu hadi kituo cha polisi cha zamani mpakani mwa mtaa wa Mingoyo.	
		4.	MINGOYO	Unaanzia kota za Polisi kituo cha zamani, barabara ya simu kupitia kwa binti Nachecha hadi kwa Benadi barabara kuu.	
		5.	MAJENGO	Unaanzia kanisa la zamani Agape barabara kuu ya lami hadi barabara ya Mwalimu Mwhumbo na Saidi Msusa.	Mtaa mpya
		6.	MAKONDE	Unaanzia barabara ya mzee Zuberi Saanane, Mzee Mtavanga, Mzee Mataluma hadi barabara ya kinyenyei.	Mtaa mpya
		7.	SOKONI	Unaanzia barabara ya Mzee Limbanga, Binti Daudi Mzee Mbwana hadi upande wa kulia wa barabara ya kinyenyei.	Mtaa mpya
		8.	MTELE	Unaanzia barabara kubwa ya lami ukitoka Mnazi mmoja kuelekea Mtwara kulia yaani Magharibi hadi Mwinyiundi unapakana na Mahumbika Halmashauri ya Wilaya.	Mtaa mpya
20.	MNAZI MMOJA	1.	STENDI	Unaanzia kwa Bwana Saidi Mateva, Bwana Kumbakisa barabara ya Nguzo za umeme RTM hadi nyumba ya Hawa Halife.	Mtaa mpya
		2.	MIHOGONI	Unanzia msikiti wa mbala nyumba zilizopo nyuma ya nyumba za Walimu kwa Masudi Mtolilo kutokea Mdenga barabara ya simu	Mtaa mpya
		3.	SEKONDARI	Unaanzia kwa Mzee Meta barabara ya shule ya Msingi Muungano upande wa kulia hadi mpakani mwa mtaa wa Ruaha.	Mtaa mpya
		4.	MAJENGO	Unaanzia barabara ya Zahanati Mdenga barabara kuu ya lami ofisi ya CCM, Mzee Sanga hadi kwa Mzee Sonje hadi barabara ya laini ya nguzo za umeme kwa	Mtaa mpya

				Mzee Chamalama.	
		5.	ZAHANATI	Unaanzia barabara ya umeme kwa Silimu, Zahanati, mpaka wa Ruaha na Mnazi mmoja hadi kwa bint Mshamu hadi kwa bibi Nandoli.	Mtaa mpya
		6.	MUUNGANO	Unaanzia kwa Mzee Kumango kwa Mzee Nawadachi hadi kwa Nandoli hadi mwembe dodo.	Mtaa mpya
		8.	RUAHA	Mtaa huu ni Ruaha yote unapakana na Kata ya Tandangongoro, Kata ya Chiponda Rondo, Kata ya Rutamba, Kata ya Kiwalala Halmashauri ya Wilaya ya Lindi na inapakana na mtaa wa Zahanati, Rahaleo A, Rahaleo B, na mtaa wa Sekondari pia unapakana na mayani Kata ya Jamhuri.	